क्रीडा व मनोरंजन

बॉक्सींग व व्हॉलीबॉल खेळाच्या नि:शुल्क प्रशिक्षण शिबिराचे आयोजन

*हिमायूँ अली(मुख्य संपादक-RTI NEWS.)* *खबर और जाहिरात देने के लिए संपर्क करे* *8975250567*

चंद्रपूर, दि. 27: जिल्हा क्रीडा अधिकारी तथा जिल्हा क्रीडा परिषद, चंद्रपूरच्यावतीने जिल्ह्यातील खेळाचा प्रचार आणि प्रसार करण्याकरीता व उदोन्मुख खेळाडूंकरीता अद्यावत व तंत्रशुद्ध प्रशिक्षण देण्यासाठी एकूण 100 खेळाडूंचे उन्हाळी प्रशिक्षण शिबिर आयोजित करण्यात आले आहे.

आयोजनाचा पहिला टप्पा 1 ते 10 मे 2023 पर्यंत तर दुसरा टप्पा 15 ते 25 मे पर्यंत, नि:शुल्क व्हॉलीबॉल व बॉक्सिंग क्रीडा प्रशिक्षण शिबिर जिल्हा स्टेडियम, आकाशवाणी रोड, चंद्रपूर येथे करण्यात येत आहे. सदर प्रशिक्षण शिबिरात 10 वर्षावरील ते 17 वर्षाखालील सर्व मुलामुलींना सहभाग घेता येईल.

या प्रशिक्षण शिबिरात व्हॉलीबॉल, बॉक्सिंग या खेळाचे प्रशिक्षण तसेच 10 ते 17 वर्षाखालील खेळाडूंना प्राथमिक विकास कौशल्याचे धडे, समुपदेशन, चर्चासत्र, परिसंवाद तज्ञ क्रीडा मार्गदर्शकांकडून देण्यात येईल. खेळाडूंना या शिबिरात सहभाग घेण्याकरीता जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय येथे उपलब्ध असलेल्या विहित नमुन्यात नाव नोंदणी करणे आवश्यक आहे. या शिबिरात चंद्रपूर जिल्ह्यातील जास्तीत जास्त खेळाडू व विद्यार्थ्यांनी सहभाग घ्यावा, असे जिल्हा क्रीडा अधिकारी अविनाश पुंड यांनी कळविले आहे.

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Download Aadvaith Global App

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker