आपला जिल्हा

शिवजन्मोत्सव सेवा समिती घुग्घुसतर्फे मसाला भात वाटप

*हिमायूँ अली(मुख्य संपादक-RTI NEWS.)* *खबर और जाहिरात देने के लिए संपर्क करे* *8975250567*

घुग्घुस येथील शिवजन्मोत्सव सेवा समितीतर्फे सोमवार, १९ फेब्रुवारी रोजी सायंकाळी छत्रपती शिवाजी महाराज चौकात शिवजयंतीनिमित्त मसाला भात वाटप करण्यात आला.

याप्रसंगी शहरातून भव्य मिरवणुक काढण्यात आली होती. शिवजन्मोत्सव सेवा समितीतर्फे छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या प्रतिमेला माल्यार्पण करून अभिवादन करण्यात आले तसेच मिरवणुकीत सहभागी भाविकांना मसाला भात वाटप करण्यात आला मोठ्या संख्येत भाविकांनी लाभ घेतला.

                                                                      यावेळी शिव जन्मोत्सव समिति चे अध्यक्ष रोहन पोगुला, उपाध्यक्ष अरुण दामेर,विशाल अड्डुर,प्रमोद सिद्धम,चिरंजीवी(चिर्रू)तालापेल्ली,अक्षय कोंडागुरला,राकेश कैथल,मयूर कलवल,सूरज जागेट,विशाल दामेर,सागर(माया) टोकलवार,गीतेश नागुला उपस्तीथ होते

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Download Aadvaith Global App

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker